CẢNH BÁO: Để tận dụng tối đa các tiện ích và tránh những hiện tượng không mong muốn xảy ra khi vào diễn đàn, BQT khuyến cáo một cách mạnh mẽ các bạn nên sử dụng trình duyệt Mozilla Firefox. Bạn có thể download tại trang chủ của Mozilla (bản mới nhất) hoặc tại đây (bản 4.0). Sử dụng Firefox cũng là cách để các bạn giúp chúng tôi đỡ vất vả hơn, khi không phải khắc phục những lỗi ngớ ngẩn.
Xin cảm ơn sự hợp tác của các bạn :D

Trang web chứa nhiều tài liệu chuyên sâu về y khoa. Tìm hiểu các tài liệu này mà không được đào tạo bài bản có thể gây ảnh hưởng tiêu cực đến bạn. Vì vậy nếu bạn không phải là người nghiên cứu y khoa, vui lòng đừng truy cập vào mục THƯ VIỆN BÀI GIẢNG và các chuyên mục con của nó. Xin cảm ơn.

TẤT CẢ TÀI LIỆU TRÊN TRANG WEB NÀY ĐỀU CHỈ CÓ TÍNH CHẤT THAM KHẢO, ĐỀ NGHỊ BẠN KHÔNG DỰA VÀO ĐÂY ĐỂ LÀM CƠ SỞ CHO CHẨN ĐOÁN VÀ ĐIỀU TRỊ.

Tôi tài giỏi - Bạn cũng thế (pdf)

Điều hành viên: tuongvi1502

Tôi tài giỏi - Bạn cũng thế (pdf)

Gửi bàigửi bởi phan » 26 Tháng 3 2011, 20:13

Hình ảnh
Tôi tài giỏi, bạn cũng thế.
Tác giả Adam khoo
Dịch giả: Trần đăng khoa và Uông xuân Vy.

Lưu ý: Đây là cuốn ebook pdf có bản quyền do chính dịch giả tặng cộng đồng, chất lượng gần bằng sách in (Giá:88k), chỉ có 1 bất tiện duy nhất là nó chỉ có thể đọc bằng Acrobat 9.0 trở lên. Nếu dùng các trình đọc khác đều hỏi mật khẩu, mà vốn dĩ cuốn ebook này đâu có cài mật khẩu, chăng hiểu sao nữa.

Mình đã thử mở bằng Google Chrome vẫn được 19:)

Các bạn có thể tham khảo chi tiết tại trang web chính thức của cuốn sách. http://www.vuontoithanhcong.com

Hình ảnh
Link download sẽ hiện ra ngay dưới đây trong giây lát. Nếu chờ lâu mà bạn vẫn không thấy link, vui lòng click vào đây để gửi thông báo link hư

Hình ảnh
Mã: Chọn tất cả
http://www.mediafire.com/?dnj0dwjgmmj

Bài này được lấy từ post của nosofico, copy sang đây cho tiện. Cám ơn Nosofico :mrgreen: : viewtopic.php?f=7&t=333&p722#p722
Điều khó nhất trên đời là làm một trang nam tử
Ý chí vững vàng mà tình cảm lại mênh mang!

----------
Đang kiểm tra lại toàn bộ link trên diễn đàn từ post #1 (đã đến p#70), nếu bạn thấy link hư, hãy gửi thông báo tại đây
Hình đại diện của thành viên
phan
BANNED!
BANNED!

Quay về Các Thể Loại Khác

Ai đang trực tuyến?

Đang xem chuyên mục này: Không có thành viên nào đang trực tuyến0 khách